Drywall Screws (Kashi na 1)

008

Drywall sukurori sun zama madaidaicin madaidaicin don adana cikakken ko ɓangaren busasshen bangon bango zuwa ingarma ta bango ko sarƙoƙi. Tsawon Drywall da ma'auni, nau'ikan zaren, kawuna, maki, da abun da ke ciki da farko na iya zama kamar rashin fahimta.

009

Amma a cikin fannin inganta gida-yi-da-kanka, wannan ɗimbin zaɓin zaɓuka ya ragu zuwa ƴan ƙayyadaddun zaɓe masu kyau waɗanda ke aiki a cikin ƙayyadaddun nau'ikan amfani da yawancin masu gida ke fuskanta. Ko da samun kyakyawan iyawa akan kawai manyan siffofi guda uku na busassun bango zai taimaka: tsayin bushewar bango, ma'auni, da zaren.

010

Ta hanyar kwatanta, sukurori da aka yi niyya don ginawa sun zo cikin babban kewayon girma. Dalili kuwa shi ne, kayan gini na iya samun kauri mai yawa: daga karfen takarda zuwa madogara hudu zuwa hudu har ma da kauri. Ba haka yake da bangon bango ba.

011

Yawancin busassun bangon da aka shigar a cikin gidaje yana da kauri 1/2-inch. Kauri na iya karuwa ko raguwa a wasu lokuta, amma da kadan kuma ba sau da yawa ba. Kusan lokacin da kawai masu yin-da-kanka zasu buƙaci shigar da bangon bushewa mai kauri yana tare da lambar wuta ko busashen nau'in-x. A 5/8-inch, busasshen nau'in-x yana da ɗan kauri don rage yaduwar harshen wuta kuma ana amfani dashi a cikin gareji da bangon da ke kusa da dakunan tanderun.

012

Drywall wanda ke da kauri 1/4-inch wani lokaci ana amfani dashi azaman fuskantar bango da rufi. Domin yana da sassauƙa, ana iya amfani da shi don samar da lanƙwasa. Har yanzu, yawancin busassun bangon da masu yin-da-kanka suka shigar a cikin dafa abinci, dakunan wanka, da wuraren gabaɗaya za su kasance cikin kauri 1/2-inch.

013

Wasu masu yin-it-yourself suna amfani da busassun bangon bango don wata manufa ɗaya mara niyya: ayyukan gini. Wannan shi ne saboda kusoshi na busassun bango sun fi arha fiye da screws na itace, suna tuƙi da cizo cikin itacen da kyau, kuma suna da yawa.

014

Kadan daga cikin ma'aikatan katako za su taɓa yin amfani da bushesshen bangon bango don kyakkyawan gini. Nisantar bushewar bango yana da mahimmanci musamman tare da ayyuka masu nauyi ko ma matsakaicin gini, mai mahimmanci tare da ayyukan waje kamar shinge da bene.

Yanar Gizo:6d497535c739e8371f8d635b2cba01a

Ku kasance da muhotoBarka da warhakahoto


Lokacin aikawa: Dec-01-2023